Mai Kaya Farin Foda 98% Tsarin Sodium don Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Lambar CAS:141-53-7MF:HCOONALambar EINECS:205-488-0Matsayin Ma'auni:Masana'antu/CiyarwaTsarkaka:92% 95% 97% 98%Bayyanar:Foda FariAikace-aikace:Hakowa da Fatar/Mai/Mai narkewar dusar ƙanƙaraTashar jiragen ruwa ta lodawa:Qingdao/Tianjin/ShanghaiShiryawa:Jakar 25KG/1000KGSamfurin:AkwaiLambar HS:29151200Narkewa:Narkewa a cikin ruwa da glycerolTakaddun shaida:ISO SGS COA MSDSNauyin kwayoyin halitta:68.01Wurin Narkewa:≥253°CYawan yawa:1.92g/cm3Adadi:20-26MTS/20`FCLTsarin aiki:Hanyar Roba/Hanyar SamfuraAlama:Ana iya keɓancewa


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikata masu samun kuɗi, da ingantattun ayyuka bayan tallace-tallace; Mu ma iyali ne mai haɗin kai, duk wanda ke tare da ƙungiyar yana daraja "haɗin kai, ƙuduri, haƙuri" ga Mai Samar da Foda Fari 98% na Sodium Formate don Matsayin Masana'antu, za a yi maraba da tambayar ku sosai kuma ci gaba mai nasara shine abin da muke tsammani.
    Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikata masu samun kuɗi, da ingantattun ayyuka bayan siyarwa; Mu kuma iyali ne mai haɗin kai, duk wanda ke tare da ƙungiyar yana daraja "haɗin kai, ƙuduri, da haƙuri" gaSinadarin Sodium da Sodium 98%Muna girmama kanmu a matsayin kamfani wanda ya ƙunshi ƙungiyar ƙwararru masu kirkire-kirkire kuma masu ƙwarewa a fannin ciniki na duniya, haɓaka kasuwanci da haɓaka samfura. Bugu da ƙari, kamfanin ya kasance na musamman a tsakanin masu fafatawa da shi saboda ingantaccen ingancinsa a fannin samarwa, da kuma ingancinsa da sassaucinsa a fannin tallafawa kasuwanci.
    微信截图_20230228174740
    微信截图_20230228175052

    Tambayoyin da Ake Yawan Yi

    Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!

    Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?

    Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.

    Kuna karɓar ƙananan oda?

    Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.

    Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?

    Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.

    Kuna bayar da samfura kyauta?

    Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.

    Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?

    Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!

    Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?

    Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)

    Ta yaya zan iya yin oda?

    Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace namu don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi mana bayani dalla-dalla kan tsarin. Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikata masu samun kuɗi, da ingantattun ayyukan bayan-tallace-tallace; Mu kuma iyali ne mai haɗin kai, duk wanda ke tare da ƙungiyar yana daraja "haɗin kai, ƙuduri, haƙuri" ga Mai Samar da ODM Farin Foda 98% Sodium Formate don Matsayin Masana'antu, za a yi maraba da tambayar ku sosai kuma ci gaba mai nasara shine abin da muke tsammani.
    Mai Kaya na ODMSinadarin Sodium da Sodium 98%Muna girmama kanmu a matsayin kamfani wanda ya ƙunshi ƙungiyar ƙwararru masu kirkire-kirkire kuma masu ƙwarewa a fannin ciniki na duniya, haɓaka kasuwanci da haɓaka samfura. Bugu da ƙari, kamfanin ya kasance na musamman a tsakanin masu fafatawa da shi saboda ingantaccen ingancinsa a fannin samarwa, da kuma ingancinsa da sassaucinsa a fannin tallafawa kasuwanci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi