Menene halayen haɗari na sodium sulfide?

Marufi na Sodium Sulfide:
Jakunkunan PP masu nauyin kilogiram 25 tare da layukan filastik na PE mai matakai biyu.

Ajiya da Sufuri na Sodium Sulfide:
A adana a wuri mai iska mai kyau, busasshe ko kuma a ƙarƙashin mafakar asbestos. A kare shi daga ruwan sama da danshi. Dole ne a rufe kwantena sosai. Kar a adana ko a kai su tare da acid ko abubuwa masu lalata. A yi amfani da su da kyau yayin lodawa da sauke kaya don guje wa lalata marufin.

Halayen Haɗarin Sodium Sulfide:
Sinadarin sodium sulfide na Crystalline abu ne mai ƙarfi da ke lalata ƙwayoyin halitta. Sinadarin sodium sulfide mai narkewa yana iya ƙonewa ba zato ba tsammani. Sinadarin sodium sulfide na Crystalline yana amsawa da sinadarai, yana fitar da iskar hydrogen sulfide mai guba da mai ƙonewa. Yana da ɗan lalata ga yawancin ƙarfe. Konewa yana fitar da iskar sulfide. Foda sodium sulfide na iya samar da gauraye masu fashewa da iska. Sinadarin sulfide yana narkewa sosai a cikin ruwa, kuma ruwan da ke cikinsa yana da ƙarfi sosai, yana haifar da ƙaiƙayi da tsatsa idan ya taɓa fata da membranes na mucous. Sinadarin sodium sulfide wanda ba shi da sinadarin acid zai iya shaƙar carbon dioxide daga iska don samar da hydrogen sulfide. Haɗuwa da sinadarai na iya haifar da mummunan martani da kuma fitar da adadi mai yawa na iskar hydrogen sulfide, wanda zai iya haifar da guba mai tsanani idan aka shaƙa shi.

Ana sarrafa kayan da aka yi amfani da su sosai, kuma ana amfani da kayan da aka yi amfani da su masu inganci da karko. Ingancin sodium sulfide yana da tabbas, kuma aikin ƙwararru na ƙungiyar da ke da ƙwarewar tallace-tallace na shekaru 20 ya cancanci a samu ta danna nan.

https://www.pulisichem.com/contact-us/


Lokacin Saƙo: Satumba-18-2025