Kasuwar ta nuna ci gaba kuma tana samun daidaito a ƙarshen mako

Kasuwar ta nuna ci gaba kuma tana samun daidaito a ƙarshen mako

 

A wannan makon, wasu kamfanoni sun rufe kayan aikinsu don gyarawa, amma gabaɗaya, yawan kayan aiki ya ɗan ƙaru, kuma wadatar kayayyaki ta isa sosai, tare da ƙarancin wadatar kayayyaki. Saboda gaskiyar cewa masana'antar ta sami oda a ƙarshen makon da ya gabata da kuma karuwar odar fitarwa, shirye-shiryen masana'antar na ƙara farashi ya ƙaru a wannan makon, inda farashin ya ƙaru da yuan 100-200 a farkon makon.

Yayin da ƙarshen mako ke gabatowa, kasuwa tana daidaita a hankali kuma buƙata ta sake komawa matsayin da ba shi da tabbas.

Kwanan nan, babban kayan albarkatun urea ya kasance mai karko, yana ba da ɗan tallafin kuɗi ga melamine. Duk da haka, kasuwar da ke ƙasa tana ci gaba da bin diddigin yanayinta, tana cike gibin kaya a adadi mai dacewa, kuma tana lura da kasuwar nan gaba a matsayin babban abin da za a mayar da hankali a kai. A halin yanzu, yawancin masana'antun suna aiwatar da odar kafin oda, kuma babu matsin lamba mai yawa a kan kaya, inda wasu har yanzu suna nuna sha'awar bincika hauhawar farashi.

 企业微信截图_20231124095908

Samar da kayayyaki ya isa sosai, kuma kasuwa na iya daidaita ko yin ƙananan gyare-gyare a mako mai zuwa

 

Daga mahangar farashi, kasuwar urea na iya fuskantar ƙunci a cikin ɗan gajeren lokaci kuma har yanzu tana aiki a babban mataki, tare da tallafin farashi mai ɗorewa. Daga mahangar wadata, wasu kamfanoni suna shirin rufewa don gyara mako mai zuwa.

Wasu kamfanoni suna da shirin ci gaba da samar da kayayyaki, amma yawan kayan aiki har yanzu yana canzawa a cikin ƙaramin kewayon sama da kashi 60%. Jimillar wadatar kayayyaki ya isa, kuma wadatar ta kasance mai daidaito, inda wasu kamfanoni ne kawai ke fuskantar ƙarancin wadata. Daga mahangar buƙata.

Duk da karuwar sabbin oda da kuma inganta buƙata a ƙarshen mako, masana'antun sun ƙara farashinsu. Duk da haka, saboda rashin ingantaccen ci gaba a fannin samar da kayayyaki da kuma halin da masana'antu ke ciki game da kasuwar nan gaba, buƙata ta sake komawa matsayin da ba shi da tabbas. A cikin ɗan gajeren lokaci, ɓangaren wadata da buƙata na iya samun fa'idodi kaɗan, kuma kasuwanci sun fi mai da hankali kan bin diddigin, galibi suna lura da kasuwar nan gaba.

 企业微信截图_17007911942080

Ina ganin kasuwar melamine za ta iya daidaita kadan a ranar Laraba mai zuwa. A ci gaba da sa ido kan canje-canje a kasuwar urea da kuma bin diddigin sabbin umarni.

Idan kana son ƙarin bayani, da fatan za a aiko min da imel.
Imel:
info@pulisichem.cn
Waya:
+86-533-3149598


Lokacin Saƙo: Disamba-15-2023