Haka kuma ana iya amfani da irin waɗannan magungunan kashe ƙwayoyin cuta da kuke amfani da su don kashe raunuka ko saman da aka shafa don tsaftace ƙananan ƙwayoyin cuta, sai dai a matakin tsarki mafi girma. Yayin da buƙatar semiconductors da aka yi a Amurka ke ci gaba da ƙaruwa kuma buƙatun tsarki na sabbin ƙwayoyin cuta suka ƙara tsauri, a cikin 2027 za mu faɗaɗa fayil ɗin samfuranmu na isopropyl alcohol (IPA) kuma mu fara samar da IPA mai tsarki har zuwa 99.999% tsarki a Baton Rouge. Duk jerin kayayyakinmu na IPA, daga kayan aiki zuwa haɗakar samfuran da aka gama, za su kasance a Amurka, wanda zai sauƙaƙa samar da IPA mai tsarki mai ƙarfi da kuma ƙarfafa sarkar samar da kayayyaki ta cikin gida don tallafawa ci gaban masana'antar Amurka.
Duk da cewa kashi 99.9% na IPA mai tsarki ya dace da amfani da shi a cikin kayan tsaftace hannu da na'urorin tsabtace gida, na'urorin semiconductors na zamani suna buƙatar kashi 99.999% na IPA mai tsarki don guje wa lalata ƙananan ƙwayoyin cuta masu laushi. Yayin da girman guntu ke ci gaba da raguwa (wani lokacin ƙananan na'urori kamar nanometer 2, ma'ana za a iya samun 150,000 daga cikinsu a cikin ƙwayar gishiri ɗaya), mafi girman tsarkin IPA ya zama mahimmanci. Waɗannan guntu, ko cibiyoyin bayanai, waɗanda aka matse a cikin ƙananan na'urori suna buƙatar IPA mai tsarki don busar da saman wafer, rage ƙazanta, da hana lalacewa. Masu kera guntu na zamani suna amfani da wannan IPA mai tsarki don rage lahani a cikin da'irorinsu masu laushi.
Daga sinadarai na gida zuwa fasahar zamani, mun kawo sauyi a fannin samar da barasa ta isopropyl (IPA) ta hanyoyi da dama a cikin karnin da ya gabata. Mun fara samar da IPA ta kasuwanci a shekarar 1920 kuma muna amfani da aikace-aikacen semiconductor tun daga 1992. A lokacin annobar cutar coronavirus ta 2020, mu ne mafi girman masana'antar barasa ta isopropyl (IPA) don tsaftace hannu a Amurka.
Samar da barasa mai suna isopropyl alcohol (IPA) mai tsafta har zuwa kashi 99.999% shine mataki na gaba a ci gabanmu a kasuwa. Masana'antar guntu ta semiconductor tana buƙatar ingantaccen wadatar barasa mai suna isopropyl alcohol (IPA) a cikin gida, kuma mun himmatu wajen samar da wannan wadata. Don haka, muna haɓaka cibiyarmu ta Baton Rouge, babbar masana'antar barasa mai suna isopropyl a duniya1, don biyan wannan buƙata mai ƙaruwa nan da shekarar 2027. Ƙwarewarmu da ƙwarewarmu a cibiyarmu ta Baton Rouge tana ba mu damar samar da sarkar samar da barasa mai suna isopropyl alcohol (IPA) daga Amurka zuwa Amurka ga masu kera guntu ta Amurka.
Sai dai idan an lura akasin haka, ExxonMobil, tambarin ExxonMobil, "X" mai haɗe da sauran sunayen samfura ko sabis da aka yi amfani da su a nan alamun kasuwanci ne na ExxonMobil. Ba za a iya rarrabawa, nunawa, sake bugawa ko gyara wannan takardar ba tare da izinin rubutu na farko na ExxonMobil ba. Har zuwa iyakar da ExxonMobil ta ba da izinin rarrabawa, nunawa da/ko sake bugawa wannan takarda, mai amfani zai iya yin hakan ne kawai idan takardar ba ta da gyara kuma an cika ta (gami da duk kanun labarai, ƙafafu, bayanin da sauran bayanai). Ba za a iya kwafi wannan takarda a kowane gidan yanar gizo ba ko kuma a sake buga ta gaba ɗaya ko a wani ɓangare a kowane gidan yanar gizo. ExxonMobil ba ta da garantin ƙimar yau da kullun (ko wasu ƙima). Duk bayanan da ke cikin wannan ya dogara ne akan nazarin samfuran wakilci ba akan ainihin samfurin da aka aika ba. Bayanin da ke cikin wannan takarda ya shafi samfurin ko kayan da aka gano kawai kuma ba za a iya amfani da su tare da wasu samfura ko kayayyaki ba. Bayanin ya dogara ne akan bayanan da aka yi imanin cewa abin dogaro ne har zuwa ranar da aka shirya, amma ba mu bayar da wakilci, garanti ko garanti, bayyananne ko a bayyane, na iya siyar da kaya, dacewa da wani takamaiman dalili, rashin keta doka, dacewa, daidaito, aminci ko cikar wannan bayanin ko samfuran, kayan ko hanyoyin da aka bayyana. Mai amfani ne kawai ke da alhakin amfani da kowane abu ko samfura da kuma duk yanke shawara game da duk wani aiki a cikin iyakokin sha'awarsa. Muna musanta duk wani alhaki ga duk wani asara, lalacewa ko rauni da aka samu kai tsaye ko a kaikaice ta kowane mutum ta amfani da ko dogara da duk wani bayani da ke cikin wannan takarda. Wannan takarda ba amincewa ce ga kowane samfuri ko tsari wanda ExxonMobil ba mallakarsa ba ne, kuma duk wani shawara akasin haka an yi watsi da shi a sarari. Kalmomin "mu," "namu," "ExxonMobil Chemical," "ExxonMobil Product Solutions," da "ExxonMobil" ana amfani da su ne don sauƙi kawai kuma suna iya haɗawa da ɗaya ko fiye na ExxonMobil Product Solutions, Exxon Mobil Corporation, ko duk wani reshe na kamfaninsu kai tsaye ko a kaikaice.
Lokacin Saƙo: Mayu-07-2025