Matsayin Ciyar da Calcium

Kamfanin zai samar da tan 40,000 na pentaerythritol da tan 26,000 na calcium formate.
Kamfanin Perstorp na ƙasar Sweden mai suna Indian ya buɗe wani sabon masana'antar zamani a gidan Saykha GIDC kusa da Bharuch.
Kamfanin zai ƙera pentaerythritol mai inganci na ISCC Plus da sauran kayayyaki masu alaƙa don biyan buƙatun kasuwannin Asiya, ciki har da Indiya. Kamfanin ya sanya hannu kan yarjejeniyar fahimtar juna da gwamnatin Indiya a shekarar 2016 a matsayin wani ɓangare na dabarunsa na 'Yi a Indiya'.
“Wannan ita ce mafi girman jarin da aka zuba a Asiya a tarihin Perstorp,” in ji Ib Jensen, shugaban kamfanin Perstorp. Kamfanin zai samar da tan 40,000 na pentaerythritol da tan 26,000 na calcium formate – wani muhimmin abu ne da ake amfani da shi wajen samar da ƙarin tayoyin ƙarfe da abincin dabbobi/abincin masana'antu.
"Sabuwar masana'antar za ta ƙara ƙarfafa matsayin Perstorp a matsayin abokin hulɗa mai ɗorewa kuma amintacce a Asiya," in ji Gorm Jensen, Mataimakin Shugaban Kasuwanci da Ƙirƙira a Perstorp.
Jensen ya ƙara da cewa: "Masana'antar Sayakha tana da kyakkyawan wuri kusa da tashoshin jiragen ruwa, layin dogo da hanyoyi. Wannan zai taimaka wa Perstorp wajen samar da kayayyaki cikin inganci ga Indiya da kuma ko'ina cikin Asiya."
Kamfanin Sayaka zai ƙera layin samfuran Penta, gami da alamar Voxtar mai takardar shaida ta ISCC PLUS da aka yi daga abincin da ake sabuntawa, da kuma monomers na Penta da calcium. Kamfanin zai yi amfani da abincin da ake sabuntawa kuma ya yi aiki da zafi da wutar lantarki mai haɗuwa. Kayayyakin za su taimaka wajen rage tasirin carbon.
Vinod Tiwari, Manajan Darakta, Perstorp India, ya ce, "Masana'antar za ta ɗauki ma'aikata 120 aiki kuma za ta taimaka wajen rage lokutan isar da kaya ga abokan ciniki. Dangane da nauyin da ya rataya a wuyan kamfanoni, kamfanin ya dasa bishiyoyin mangrove kusan 225,000 a kan kadada 90 na fili kusa da ƙauyen Ambeta a Waghra taluka kuma ya sanya fitilun titi masu amfani da hasken rana a yankunan karkara kafin a fara aiki da ita."
Babban Jami'in Hulɗa da Jama'a na Sweden a Indiya Sven Otsbarg, Babban Kwamishinan Malaysia a Indiya Dato' Mustufa, Mai Tarawa Tushar Sumera da kuma ɗan Majalisar Dokoki ta Arunsinh Rana sun halarci taron.
Yi rijista yanzu don taron Gujarat Chemicals & Petrochemicals 2025 wanda za a gudanar a Hyatt Regency Bharuch a ranakun 8-9 ga Mayu 2025.
Yi rijista yanzu don taron kolin sinadarai da sinadarai na zamani na 2025 wanda za a gudanar a ranakun 18-19 ga Yuni 2025 a Otal ɗin Leela, Mumbai.
Novopor Ta Sayi Kamfanin Sinadaran Matsi Mai Matsi Dake Amurka Don Ƙarfafa Dandalin Sinadaran Musamman Na Duniya
Taron Sinadarai da Man Fetur na Gujarat na 2025 da za a gudanar a ranar 8 ga Mayu don tattauna Sauyin Dijital da Aiki da Kai a Masana'antar Sinadarai
Taron Sinadarai da Man Fetur na Gujarat na 2025 zai gudanar da wani taro mai taken "Masana'antu da Ilimi: Haɓaka Dabaru don Haɓaka Ƙirƙira da Ci gaban Ƙwarewa" a ranar 8 ga Mayu a Hyatt Regency Bharuch.
BASF ta zaɓi Alchemy Agencies a matsayin sabon abokin tarayya na rarrabawa don fayil ɗin kula da kai na sirri a Ostiraliya da New Zealand
Metpack da BASF sun haɗu don nuna takardar da aka yi wa ado da taki mai laushi don shirya abinci
Labaran Sinadarai na Indiya babban tushe ne na labarai, ra'ayoyi, nazari, sabbin abubuwa, sabbin fasahohi da kuma tambayoyi da manyan shugabanni a masana'antar sinadarai da man fetur. Labaran Sinadarai na Indiya kamfani ne na kafofin watsa labarai wanda ke mai da hankali kan wallafe-wallafen kan layi da abubuwan da suka shafi masana'antu masu sinadarai da alaƙa.


Lokacin Saƙo: Mayu-08-2025