Tambayoyin da ake yawan yi

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

TAMBAYOYIN DA AKA YAWAN YI

Shin zai yiwu a buga tambarin mu a kan samfurin?

Hakika za ku iya. Kawai ku aiko mana da ƙirar tambarin ku.

Kuna karɓar ƙananan oda?

Idan kai ƙaramin ɗan kasuwa ne ko kuma ɗan kasuwa, muna matuƙar son mu girma tare da kai. Muna fatan gina dangantaka mai ɗorewa da kai.

Menene farashin? Shin zai iya zama mai rahusa?

Kullum muna sanya muradun abokan cinikinmu a gaba. Ana iya yin shawarwari kan farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, kuma muna ba da garantin cewa za ku sami farashi mafi kyau.

Kuna bayar da samfura kyauta?

Eh muna bayar da samfurori kyauta

Za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?

Eh, ba shakka! Mun shafe shekaru da yawa muna ƙwarewa a wannan fanni kuma da yawa daga cikin abokan cinikinmu sun yi ciniki da ni domin za mu iya isar da kayayyaki a kan lokaci kuma mu tabbatar da inganci!

Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku? Shin kuna karɓar biyan kuɗi na ɓangare na uku?

Muna karɓar T/T, L/C, D/P da O/A.

Zan iya ziyartar masana'antar ku a China?

Hakika, muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (awa 1.5 a mota daga Jinan).

Ta yaya zan iya yin oda?

Tabbas, zaku iya aika tambaya kai tsaye ga wakilin tallace-tallace don cikakken bayani game da oda kuma zamu yi muku bayani game da tsarin.

KUNA SO KU YI AIKI DA MU?