Kamfanin yin L-61039 Mai Sauri Mai Sauri (HPA) Hydroxypropyl Acrylate UV Monomer

Takaitaccen Bayani:

Nauyin kwayoyin halitta: 130.14

Tsarin kwayoyin halitta:C6H10O3

CASA'A.25584-83-2

EINECS: 247-118-0

Yawa: 1.044 g/mL a 25 °C (lit.)

Wurin narkewa: -92°C

Tafasar wurin: 77°C5 mm Hg (haske)

Wurin walƙiya: 193°F

Yawan tururi: 4.5 (idan aka kwatanta da iska)

Matsi na tururi: 1Pa a 20 ℃

Fihirisar haske: n20/D 1.445 (lita)

Siffa: Ruwa mai haske

Launi: Ba shi da launi zuwa kusan babu launi


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kasancewar muna samun goyon bayan ƙungiyar IT ta zamani da ƙwararru, za mu iya ba da tallafin fasaha kan ayyukan kafin sayarwa da bayan siyarwa don masana'antar kera L-61039 Fast Response (HPA) Hydroxypropyl Acrylate UV Monomer, Sau da yawa muna yin shawarwari kan ƙirƙirar sabuwar mafita mai ƙirƙira don biyan buƙatun abokan cinikinmu a ko'ina cikin duniya. Yi rijista a gare mu kuma bari mu sa tuƙi ya fi aminci da ban dariya da juna!
Kasancewar muna da goyon bayan ƙungiyar IT ta zamani da ƙwararru, za mu iya samar da tallafin fasaha kan ayyukan kafin sayarwa da bayan siyarwa don , Tare da tsarin tallan zamani mai faɗi da kuma aikin ma'aikata masu ƙwarewa 300, kamfaninmu ya ƙera dukkan nau'ikan kayayyaki, tun daga manyan ajin, matsakaicin ajin zuwa ƙananan ajin. Wannan zaɓi na mafita mai kyau yana ba wa abokan cinikinmu zaɓuɓɓuka daban-daban. Bugu da ƙari, kamfaninmu yana bin inganci mai kyau da farashi mai ma'ana, kuma muna gabatar da kyawawan ayyukan OEM ga shahararrun samfuran.

https://www.pulisichem.com/contact-us/

Tambayoyin da Ake Yawan Yi

Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!

Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?

Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.

Kuna karɓar ƙananan oda?

Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.

Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?

Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.

Kuna bayar da samfura kyauta?

Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.

Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?

Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!

Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?

Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)

Ta yaya zan iya yin oda?

Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayani dalla-dalla kan tsarin.

Hydroxypropyl acrylate HPA wani muhimmin abu ne na sinadarai wanda ke da fannoni daban-daban na amfani. Yana taka muhimmiyar rawa a masana'antu kamar gini, yadi, magunguna, shafi da manne, da kuma kayayyakin kula da kai. Tare da ci gaba da bunkasa kimiyya da fasaha, damar amfani da hydroxypropyl acrylate HPA za ta yi fadi, wanda hakan zai samar da ƙarin damammaki don ci gaban masana'antu daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi