Babban abin da muke mayar da hankali a kai shi ne gamsuwar abokin ciniki. Muna riƙe da daidaiton ƙwarewa, inganci, aminci da sabis ga masana'anta kai tsaye Formic Acid Raw Material 98% Calcium Formate, A matsayinmu na ƙwararre a wannan fanni, mun himmatu wajen magance kowace matsala ta kariyar zafin jiki mai mahimmanci ga masu amfani.
Cimma burin abokin ciniki shine babban abin da muke mayar da hankali a kai. Muna goyon bayan matakin ƙwarewa, kyakkyawan aiki, aminci da sabis na yau da kullun, Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu, masana'anta da ɗakin nunin kayanmu inda muke nuna samfura daban-daban waɗanda zasu dace da tsammaninku. A halin yanzu, yana da sauƙi a ziyarci gidan yanar gizon mu, kuma ma'aikatan tallace-tallace za su yi iya ƙoƙarinsu don samar muku da mafi kyawun sabis. Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna buƙatar ƙarin bayani. Manufarmu ita ce taimaka wa abokan ciniki su cimma burinsu. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayi mai nasara.














Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?
Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.
Kuna karɓar ƙananan oda?
Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.
Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?
Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.
Kuna bayar da samfura kyauta?
Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.
Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?
Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!
Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?
Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)
Ta yaya zan iya yin oda?
Za ku iya aiko mana da tambaya kawai ga duk wani wakilin tallace-tallace namu don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayanin tsarin dalla-dalla. Hoto na 10 yana nuna hotunan SEM na samfuran ruwa na manna siminti na sulfoaluminate bayan awanni 24 na ruwa. Ta hanyar kwatanta Hoto na 10(a) da (b), za a iya ganin cewa yanayin lu'ulu'u na AFt a cikin alkaluman biyu sun yi kama da juna, kuma duka biyun an rufe su da wani ɓangare ta hanyar gel ɗin da aka samar; ƙanƙantar ma iri ɗaya ce. Wannan yana nuna cewa lokacin da ruwa ya ci gaba zuwa awanni 24, tsarin ruwa da ƙimar samfurin da aka ƙara na Calcium Formate Ca(HCOO)₂ suna kusa da na samfurin da babu komai. Don haka, Calcium Formate Ca(HCOO)₂ ba ya haɓaka ruwa na simintin sulfoaluminate bayan lokacin haɓakawa, wanda ya yi daidai da nazarin da ya gabata.