Masana'antar Zafi Mai Rahusa 95% Tsarkakewa Sodium Formate Nacooh don Yadi da Fata

Takaitaccen Bayani:

Lambar CAS:141-53-7MF:HCOONALambar EINECS:205-488-0Matsayin Ma'auni:Masana'antu/CiyarwaTsarkaka:92% 95% 97% 98%Bayyanar:Foda FariAikace-aikace:Hakowa da Fatar/Mai/Mai narkewar dusar ƙanƙaraTashar jiragen ruwa ta lodawa:Qingdao/Tianjin/ShanghaiShiryawa:Jakar 25KG/1000KGSamfurin:AkwaiLambar HS:29151200Narkewa:Narkewa a cikin ruwa da glycerolTakaddun shaida:ISO SGS COA MSDSNauyin kwayoyin halitta:68.01Wurin Narkewa:≥253°CYawan yawa:1.92g/cm3Adadi:20-26MTS/20`FCLTsarin aiki:Hanyar Roba/Hanyar SamfuraAlama:Ana iya keɓancewa


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Za mu iya ba ku kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun mai ba da sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ku tafi" don Masana'antar Masana'antar Zafi Mai Rahusa 95% Tsarkakakken Sodium Formate Nacooh don Yadi da Fata, Ƙirƙirar Ƙima, Hidima ga Abokin Ciniki!" shine manufar da muke bi. Muna fatan dukkan abokan ciniki za su gina haɗin gwiwa mai ɗorewa da tasiri tare da mu. Idan kuna son samun ƙarin bayani game da kamfaninmu, tabbatar kun tuntube mu yanzu.
    Za mu iya ba ku kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun mai ba da sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donSinadarin Sodium da NacoohAna amfani da manyan kayayyakin kamfaninmu sosai a duk faɗin duniya; kashi 80% na kayayyakinmu ana fitar da su zuwa Amurka, Japan, Turai da sauran kasuwanni. Duk abubuwan da aka yi maraba da su da gaske baƙi suna zuwa ziyartar masana'antarmu.

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    TAMBAYOYIN DA AKA YAWAN YI

    Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?

    Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.

    Kuna karɓar ƙananan oda?

    Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.

    Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?

    Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.

    Kuna bayar da samfura kyauta?

    Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.

    Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?

    Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!

    Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?

    Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)

    Ta yaya zan iya yin oda?

    Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayani dalla-dalla kan tsarin.

    TUntuɓe Mu

    Za mu iya ba ku kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma mafi kyawun mai ba da sabis na abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ku tafi" don Masana'antar Masana'antar Zafi Mai Rahusa 95% Tsarkakakken Sodium Formate Nacooh don Yadi da Fata, Ƙirƙirar Ƙima, Hidima ga Abokin Ciniki!" shine manufar da muke bi. Muna fatan dukkan abokan ciniki za su gina haɗin gwiwa mai ɗorewa da tasiri tare da mu. Idan kuna son samun ƙarin bayani game da kamfaninmu, tabbatar kun tuntube mu yanzu.
    Masana'antar Mai Zafi Mai RahusaSinadarin Sodium da NacoohAna amfani da manyan kayayyakin kamfaninmu sosai a duk faɗin duniya; kashi 80% na kayayyakinmu ana fitar da su zuwa Amurka, Japan, Turai da sauran kasuwanni. Duk abubuwan da aka yi maraba da su da gaske baƙi suna zuwa ziyartar masana'antarmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi