Ko da kuwa sabon mai siye ne ko wanda ya riga ya saya, mun yi imani da tsawaitaccen magana da kuma dangantaka mai aminci don Kyakkyawan inganci Farashin Jumla 85%, 88%, 90% Sodium Dithionite, Tare da ƙa'idodinmu na "ƙananan matsayi, amincewa da abokan hulɗa da fa'idodin juna", muna maraba da ku duka don yin aikin tare, tare da girma tare.
Ko da kuwa sabon mai siye ne ko wanda ya riga ya saya, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci, mun gina dangantaka mai ƙarfi da dogon lokaci tare da kamfanoni da yawa a cikin wannan kasuwancin a ƙasashen waje. Sabis na gaggawa da na musamman bayan siyarwa da ƙungiyar masu ba da shawara ta bayar yana farin cikin masu siyanmu. Za a iya aiko muku da cikakkun bayanai da sigogi daga kayan don samun cikakken yabo. Ana iya isar da samfura kyauta kuma ku ziyarci kamfaninmu. Ana maraba da Portugal don tattaunawa koyaushe. Ina fatan samun tambayoyi don tuntuɓar ku da kuma gina haɗin gwiwa na dogon lokaci.











Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?
Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.
Kuna karɓar ƙananan oda?
Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.
Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?
Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.
Kuna bayar da samfura kyauta?
Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.
Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?
Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!
Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?
Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)
Ta yaya zan iya yin oda?
Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace namu don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayani dalla-dalla kan tsarin. Saboda matsakaicin yanayin iskar oxygen na sulfur a cikin abun da ke ciki, Sodium Dithionite sodium hydrosulfite ba shi da tabbas a fannin sinadarai kuma yana nuna ƙarfi wajen rage tasirinsa. Idan ya haɗu da ƙarfi mai ƙarfi na oxidizing acid, kamar sulfuric acid, perchloric acid, nitric acid, ko phosphoric acid, wani mummunan redox reaction yana faruwa, yana fitar da adadi mai yawa na zafi da abubuwa masu guba. Sodium Dithionite.