An sadaukar da kanmu ga ingantaccen gudanarwa mai inganci da kuma tallafin mai siye, ƙwararrun ma'aikatanmu galibi suna nan don tattauna takamaiman buƙatunku da kuma tabbatar da gamsuwar mai siye ga ingantaccen inganci mai kyau Sodium Formate CAS 141-53-7 don Hakowa Ruwa da Kammala Ruwa, Muna maraba da masu siye daga ko'ina cikin duniya don kusan kowace irin haɗin gwiwa tare da mu don samun fa'ida ta juna a cikin dogon lokaci. Muna sadaukar da kanmu da zuciya ɗaya don ba wa masu siye sabis ɗin da ya dace.
An sadaukar da kanmu ga ingantaccen gudanarwa mai inganci da kuma tallafin mai saye, ƙwararrun ma'aikatanmu galibi suna nan don tattauna takamaiman buƙatunku da kuma tabbatar da gamsuwa ga masu siye. Samfuranmu na wata-wata sun fi na'urori 5000. Yanzu mun kafa tsarin kula da inganci mai tsauri. Tabbatar kun ji daɗin tuntuɓar mu don ƙarin bayani. Muna fatan za mu iya kafa alaƙar kasuwanci ta dogon lokaci tare da ku kuma mu gudanar da kasuwanci bisa ga amfanin juna. Mun kasance kuma za mu iya yin iya ƙoƙarinmu don yi muku hidima.


Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?
Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.
Kuna karɓar ƙananan oda?
Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.
Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?
Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.
Kuna bayar da samfura kyauta?
Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.
Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?
Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!
Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?
Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)
Ta yaya zan iya yin oda?
Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayani dalla-dalla kan tsarin. Aikace-aikacen Sodium Formate
Ana amfani da sodium formate sosai a masana'antu, galibi yana aiki azaman mai rage ƙarfi a cikin halayen sinadarai.
A masana'antar rini na yadi, galibi ana ƙara shi a cikin tsarin rini don haɓaka daidaiton haɗin gwiwa tsakanin ƙwayoyin rini da zare, yana inganta daidaiton launi. Wasu rini na musamman suna buƙatar takamaiman yanayin pH don haɓaka launi mafi kyau, inda ƙarfin buffering na sodium formate ya zama mai matuƙar amfani - ba wai kawai yana daidaita acidity na mafita ba har ma yana hana tsangwama tsakanin ion na ƙarfe a cikin tsarin launi.
Sashen kare muhalli yakan yi amfani da sinadarin sodium formate, musamman a fannin kula da ruwan sharar gida na masana'antu. Yana nuna inganci mai kyau wajen magance ruwan sharar da ke dauke da chromium daga shuke-shuken da ke amfani da electroplating. Ta hanyar redox reactions, yana canza chromium mai guba mai yawa zuwa chromium trivalent mara cutarwa, yana samun kashi 90% na cire ƙarfe mai nauyi idan aka haɗa shi da flocculants.
Ga ruwan shara da ke ɗauke da ions masu nauyi na ƙarfe, gyaran da aka yi kafin a yi shi da ƙarin sodium formate mai sarrafawa yana sauƙaƙa samuwar abubuwan da suka yi kauri. Bugu da ƙari, wasu sabbin abubuwan rufewa masu dacewa da muhalli sun haɗa da sodium formate don amfani da halayen sha danshi, suna tsawaita lokacin tsaftacewa don ba da damar daidaitawa kauri na amfani yayin gini.