Kwarewar gudanar da ayyuka masu matuƙar wadata da kuma tsarin sabis na mutum ɗaya yana sa mahimmancin sadarwa tsakanin ƙungiyoyi da fahimtarmu game da tsammaninku ga Masana'antar Sinanci ta Shandong Pulisi Calcium Formate, Barka da zuwa tare da mu don sauƙaƙa kasuwancinku. Mu ne abokin tarayya mafi kyau a koyaushe idan kuna son samun kasuwancinku.
Kwarewar gudanar da ayyuka masu matuƙar wadata da kuma tsarin sabis na mutum ɗaya yana sa mahimmancin sadarwa tsakanin ƙungiyoyi da fahimtarmu game da tsammaninku ya zama mai mahimmanci. Mafitarmu galibi an fitar da su zuwa kudu maso gabashin Asiya Yuro-Amurka, kuma an sayar da su ga duk ƙasarmu. Kuma dangane da inganci mai kyau, farashi mai ma'ana, mafi kyawun sabis, muna samun kyakkyawan ra'ayi daga abokan ciniki a ƙasashen waje. Muna maraba da ku ku haɗu da mu don ƙarin damammaki da fa'idodi. Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga duk sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don fa'idodin juna.













Tsarin Aiki na Alli mai daraja a cikin abinci
Babban aikin sinadarin calcium mai darajar abinci yana samuwa ne ta hanyar rugujewa zuwa formic acid a cikin muhallin ciki, kamar potassium diformate (KDF). Amfaninsa sun haɗa da:
Rage pH na hanji:
Yana kunna pepsinogen, yana rama rashin isasshen enzymes na narkewar abinci da kuma fitar da sinadarin hydrochloric acid a cikin aladu.
Yana inganta narkewar abinci mai gina jiki.
Yana hana ci gaban ƙwayoyin cuta masu cutarwa (misali, E. coli) yayin da yake haɓaka ƙwayoyin cuta masu amfani kamar Lactobacillus.
Lactobacillus yana mamaye mucosa na hanji, yana kare shi daga guba daga E. coli da kuma rage gudawa ta ƙwayoyin cuta.