Muna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara tare da dukkan abokan ciniki don Sionpec Emulsion PVC Manna Resin na Sin, "Yin Kayayyaki Mai Inganci Mai Muhimmanci" na iya zama burin kamfaninmu na har abada. Muna yin ƙoƙari sosai don sanin manufar "Za Mu Ci gaba da Aiki Ta Amfani da Lokaci".
Muna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara tare da duk abokan ciniki, a zamanin yau kayanmu suna sayarwa a ko'ina cikin gida da ƙasashen waje, godiya ga tallafin yau da kullun da sabbin abokan ciniki. Muna samar da samfura masu inganci da farashi mai kyau, maraba da abokan ciniki na yau da kullun da sababbi suna aiki tare da mu!










Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?
Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.
Kuna karɓar ƙananan oda?
Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.
Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?
Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.
Kuna bayar da samfura kyauta?
Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.
Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?
Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!
Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?
Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)
Ta yaya zan iya yin oda?
Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace namu don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayani dalla-dalla kan tsarin. Muna bin ƙa'idar gudanarwa ta "Inganci ya fi kyau, Sabis ya fi kyau, Suna shine farko", kuma za mu ƙirƙiri da kuma raba nasara tare da duk abokan ciniki don Sionpec Emulsion PVC Manna Resin na Sin, "Yin Kayayyakin da ke da Inganci Mai Muhimmanci" na iya zama burin kamfaninmu na har abada. Muna yin ƙoƙari sosai don sanin manufar "Za Mu Ci gaba da Aiki Ta Amfani da Lokaci".
Foda na PVC Resin na ƙwararru na ƙasar Sin K66 K67 K65 da Ethylene Hanyar PVC Resin, A zamanin yau kayanmu suna sayarwa a ko'ina cikin gida da ƙasashen waje, godiya ga tallafin yau da kullun da sabbin abokan ciniki. Muna samar da samfura masu inganci da farashi mai kyau, maraba da abokan ciniki na yau da kullun da sababbi suna aiki tare da mu!