Tsarin Calcium Mai Inganci 100% na Masana'anta don Busar da Fenti

Takaitaccen Bayani:

Lambar CAS:544-17-2MF:Ca(HCOO)2Lambar EINECS:208-863-7Matsayin Ma'auni:Matsayin Masana'antuTsarkaka:kashi 98%Bayyanar:Foda FariAikace-aikace:Masana'antu/SimintiSunan Alamar:Shandong PulisiTashar jiragen ruwa ta lodawa:Qingdao/Tianjin/ShanghaiShiryawa:Jakar 25KG/1200KGSamfurin:AkwaiLambar HS:29151200Narkewa:Mai sauƙin narkewaTakaddun shaida:SGS/ISO/COA/MSDSNauyin kwayoyin halitta:130.11Tsarin aiki:Hanyar Samfurin Trimethylolpropionic Acid/Haɗaɗɗen AcidAlama:Ana iya keɓancewaAdadi:24-26MTS/20'FCLRayuwar Shiryayye:Shekara 1


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mabuɗin nasararmu shine "Kayayyaki Masu Kyau Inganci, Darajar Mai Kyau da Inganci" don Asalin Masana'anta 100% Mafi Inganci na Calcium Format don Masu Busar da Fenti, Muna neman gina alaƙa mai kyau da fa'ida tare da 'yan kasuwa a duk faɗin duniya. Muna maraba da ku da ku kira mu don fara tattaunawa kan yadda za mu iya samar da wannan cikin sauƙi.
Mabuɗin nasararmu shine "Kayayyaki Masu Kyau Inganci, Darajar Mai Kyau da Inganci Sabis" don , Muna ba da sabis na ƙwararru, amsa cikin sauri, isarwa akan lokaci, inganci mai kyau da mafi kyawun farashi ga abokan cinikinmu. Gamsuwa da kyakkyawan yabo ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna mai da hankali kan kowane bayani game da sarrafa oda ga abokan ciniki har sai sun sami samfuran aminci da inganci tare da sabis na jigilar kaya mai kyau da farashi mai araha. Dangane da wannan, ana sayar da mafita sosai a ƙasashen Afirka, Gabas ta Tsakiya da Kudu maso Gabashin Asiya.
普利斯11_01
微信截图_20230301102039
普利斯11_04
微信截图_20230301102220
微信截图_20230301102320
微信截图_20230301102406
微信截图_20230301102525
3_01
俄语
微信截图_20230301102633
微信截图_20230301102728
微信截图_20230301102817
微信截图_20230301102907
微信截图_20230301102955

Tambayoyin da Ake Yawan Yi

Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!

Za mu iya buga tambarin mu a kan samfurin?

Hakika, za mu iya yin hakan. Kawai aiko mana da ƙirar tambarin ku.

Kuna karɓar ƙananan oda?

Eh. Idan kai ƙaramin mai siyarwa ne ko kuma mai fara kasuwanci, tabbas muna son girma tare da kai. Kuma muna fatan yin aiki tare da kai don samun dangantaka ta dogon lokaci.

Farashin fa? Za ku iya sa shi ya fi araha?

Kullum muna ɗaukar fa'idar abokin ciniki a matsayin babban fifiko. Ana iya yin ciniki a farashi a ƙarƙashin yanayi daban-daban, muna tabbatar muku da samun farashi mafi gasa.

Kuna bayar da samfura kyauta?

Muna godiya da cewa za ku iya rubuta mana ra'ayoyi masu kyau idan kuna son samfuranmu da sabis ɗinmu, za mu ba ku wasu samfura kyauta akan odar ku ta gaba.

Shin za ku iya isar da saƙo a kan lokaci?

Hakika! Mun ƙware a wannan layin tsawon shekaru da yawa, abokan ciniki da yawa suna yin ciniki da ni saboda za mu iya isar da kayan akan lokaci kuma mu kiyaye ingancin kayan!

Zan iya ziyartar kamfaninku da masana'antar ku a China?

Hakika. Muna maraba da ziyartar kamfaninmu da ke Zibo, China. (H1.5 na titin mota daga Jinan)

Ta yaya zan iya yin oda?

Za ku iya aiko mana da tambaya ga duk wani wakilin tallace-tallace don samun cikakken bayani game da oda, kuma za mu yi bayani dalla-dalla kan tsarin. A cikin samar da masana'antu, kashi 98% na Calcium Formate yana aiki a matsayin wakili mai ragewa a cikin aikace-aikacen yau da kullun - shiri mai ƙarfafa ƙarfe na ƙarfe na cobalt.
A cikin ayyukan ƙarfe, ana ƙara kashi 98% na Calcium Formate a kashi 3-5% na jimlar kayan tushe. A ƙarƙashin kariyar nitrogen a zafin jiki na 900°C, maganin zafi na awanni uku yana samar da rufin saman ƙarfe mai ɗauke da boron. An ba wannan hanyar izinin mallakar ƙasan ƙirƙira ta ƙasar Sin (ZL201XXX.3) a cikin 201XXX.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi